Kuhusu Tovuti Hii

Tovuti hii ni ya nini

Tovuti hii inaeleza jinsi ya kupata programu ya 888starz kwa Kenya - kutoka App Store kwa iPhone au kama APK ya Android - na jinsi ya kusakinisha, kuingia na kuweka amana kwa M-Pesa. Vitufe vya upakuaji vinaelekeza kwenye orodha rasmi za duka na APK ya mwendeshaji; programu na akaunti yoyote hushughulikiwa na mwendeshaji.

Programu na mwendeshaji

888starz huendesha jukwaa, programu na akaunti zote. Tovuti hii haiendeshi akaunti, haihifadhi programu yenyewe na haipokei malipo. Jambo lolote kuhusu salio, bonasi au utoaji hushughulikiwa na msaada wa mwendeshaji ndani ya programu.

Jinsi maudhui yanavyowekwa ya sasa

Vyanzo vya upakuaji, mahitaji ya mfumo na vikomo vya malipo huchukuliwa kutoka orodha rasmi za duka na taarifa zilizochapishwa za mwendeshaji kwa Kenya na hukaguliwa tena ukurasa unaposasishwa.

Rudi kwenye ukurasa wa upakuaji wa programu