Uchezaji wa Kuwajibika

Kubeti ni burudani

Weka bajeti kabla ya kuweka amana na uichukulie kama gharama ya burudani, si mapato. Kamwe usibeti fedha zinazohitajika kwa kodi, chakula au madeni, na kamwe usifukuze hasara.

Zana ndani ya programu

Programu ya 888starz hutoa vikomo vya amana na kujizuia kwa wiki, mwezi, miezi sita au mwaka. Kujizuia kunahitaji akaunti iliyothibitishwa na hakuwezi kuondolewa mapema.

Wapi pa kupata msaada

Zungumza na mtu unayemwamini; huduma za ushauri na msaada wa kamari zinafanya kazi nchini Kenya, na msaada wa mwendeshaji unaweza kuzuia akaunti kwa ombi. 18+ pekee.

Rudi kwenye ukurasa wa upakuaji wa programu