Sera ya Faragha

Tovuti hii hukusanya nini

Tovuti hii haina akaunti na haiombi data ya kibinafsi. Vitufe vya upakuaji na kujisajili hufungua maduka rasmi au jukwaa la mwendeshaji kwenye kichupo kipya, ambapo sera ya faragha ya mwendeshaji hutumika.

Kumbukumbu za seva

Kumbukumbu za kawaida za ufikiaji (IP, ukurasa, kivinjari, muda) huhifadhiwa ili kuendesha tovuti na kugundua matumizi mabaya, na hazichanganywi na data nyingine.

Viungo

Vitufe vina kitambulisho cha ufuatiliaji kinachomjulisha mwendeshaji kuwa ziara ilitoka kwenye tovuti hii. Hakibebi data ya kibinafsi kukuhusu.

Rudi kwenye ukurasa wa upakuaji wa programu