Masharti ya Matumizi

Upeo

Masharti haya yanahusu matumizi ya tovuti hii. Programu na akaunti yoyote unayounda kupitia duka au mwendeshaji inatawaliwa na masharti ya mwendeshaji mwenyewe, yanayokubaliwa kwenye jukwaa lake.

Maudhui

Maudhui yanaeleza jinsi ya kupakua, kusakinisha na kutumia programu ya 888starz nchini Kenya kama ilivyochapishwa na maduka na mwendeshaji. Toleo linaloonyeshwa kwenye jukwaa la mwendeshaji wakati unachukua hatua ndilo linalokufunga.

Ustahiki na hatari

Tovuti na programu ni kwa watu wazima wenye umri wa miaka 18 na zaidi. Kubeti kuna hatari ya kupoteza fedha; hakuna chochote hapa ni ushauri wa kubeti au ahadi ya ushindi.

Rudi kwenye ukurasa wa upakuaji wa programu